Plug WiFi ọlọgbọn ita gbangba, IP44 mabomire, Iṣakoso Latọna Alailowaya nipasẹ App
Nípa Ohun Yii
•【Lilo ita gbangba】: Ile IP44 ti ko ni oju ojo. O dara fun Ọgba, Ọgba ẹhin, Idana, Baluwe, Ifọṣọ, Balkoni, Gareji, Ilẹ isalẹ ile, Patio tabi ina onina, Sprinkler, ẹrọ fifọ, igi Keresimesi, ina ilẹ, awọn orisun omi, awọn fitila, awọn fifa, ati awọn ohun elo ina ita gbangba tabi inu ile miiran, ati bẹbẹ lọ.
•【Iṣakoso latọna jijin ati ohun】: Tan tabi pa itanna lati ibikibi pẹlu foonu alagbeka rẹ nipa lilo HBN Smart App tabi nipa fifun awọn aṣẹ ohun si Amazon Alexa tabi Google Home Assistant. Ko si Ibudo ti a nilo
•【Àbójútó àti Ṣíṣe Àkóso Agbára】Àbójútó àti Ṣíṣe Àkóso Agbára: Ṣàkíyèsí gbogbo lílo àwọn ẹ̀rọ afikún rẹ àti ṣètò àkókò àti ìṣètò láti yẹra fún lílo àwọn fìtílà, afẹ́fẹ́, ohun èlò ìtutù, iná Kérésìmesì àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Ìlànà ìpele
| Ohun kan | Plug ita gbangba ODM European Smart |
| Nọmba awoṣe | OSP10 |
| Agbára | AC100~240V |
| Ti a ṣe ayẹwo lọwọlọwọ | 10A tàbí 16A |
| Agbara Ẹrù Tó Pọ̀ Jùlọ | 2400W tàbí 3840W |
| Igbohunsafẹfẹ titẹ sii | 50/60Hz |
| Iwọn Ailokun Alailowaya | WIFI 802.11 b/g/n |
| Lilo Agbara Alailowaya: | ≤0.8W |
| Iwọn | 60(L)*50(W)*86.7(H)mm |
| Igbohunsafẹfẹ Alailowaya | 2.4G |
| Le ni iṣẹ atẹle agbara |
Ohun elo
✤ Lilo abojuto agbara
Wo itan alaye diẹ sii tiODM Ita gbangba Wifi Ile Itaja'Lilo agbara ni eyikeyi akoko ninu Ohun elo Tuya.
✤ Eto aago ninu App
✤ Apẹrẹ orisun omi
Titiipa laifọwọyi rọrun diẹ sii
✤ A le yan awọ larọwọto
O dara fun iru plug Faranse
✤ Ohun èlò pàtàkì
Socket Plug Wifi Ọlọ́gbọ́na le lo pẹlu awọn ẹrọ oriṣiriṣi, pẹlu ina ita gbangba, awọn irinṣẹ agbara, awọn eto ohun, awọn ohun elo adagun-odo, awọn ohun elo ipago, awọn ohun elo ipeja, ati awọn kamẹra aabo.
àtìlẹ́yìn iṣẹ́
Olùṣiṣẹ́ wa yóò dáhùn sí ìwífún rẹ láàrín wákàtí mẹ́rìnlélógún! Àkíyèsí: jọ̀wọ́ rí i dájú pé o ní ìsopọ̀ WLAN 2.4 GHz kí o tó rà á. Ọjà yìí kò ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn nẹ́tíwọ́ọ̀kì Wi-Fi 5GHz. Tí ìsopọ̀ náà bá kùnà ní "ipò AP", jọ̀wọ́ ṣàyẹ̀wò bóyá ráútà náà jẹ́ WLAN onípele méjì.





