Tuya Smart multi-extender, 16A smart outlet, 3 sockets àti 2 USB, tó bá Alexa àti Google home mu
Nípa ohun yìí
• Awọn Itaja Ọlọgbọn 3: Ṣakoso ominira 3awọn ile itaja ọlọgbọnkí o sì gba agbára lórí àwọn ẹ̀rọ méjì pẹ̀lú ẹ̀rọ tí a ṣe sínú rẹ̀Àwọn ibùdó USB; o dara julọ fun iṣakoso awọn ẹrọ itanna ni ile rẹ, ọfiisi tabi iṣowo kekere.
•Idaabobo Ibinu:Idaabobo jiji ti EU ti a fọwọsi ṣe aabo awọn ẹrọ itanna elekitiro lati lojijiawọn ilosoke agbaratí ó lè ṣẹlẹ̀ nígbà ìjì ojú ọjọ́ tí ó sì lè fa ìbàjẹ́ tí kò ṣeé túnṣe.
Ìlànà ìpele
| Nọmba awoṣe: | P2-FR |
| Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n | 100~250V |
| Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo | 10A tàbí 16A |
| Agbara Ẹrù Tó Pọ̀ Jùlọ | 2300W(10A) tàbí 3680W(16A) |
| USB Meji | 2xUSB-A |
| 2 Ìjáde USB | 5V–2.1A(Olúkúlùkù) / Àròpọ̀ ìjáde 5V–2.1A |
| Ohun èlò ọjà | Ohun elo PC V0 ti ko ni ina |
| Àwọ̀ ọjà náà | Funfun |
| Iwọn | 260.5(L)*56(W)*46.3(T)mm |
| Igbohunsafẹfẹ Alailowaya | 2.4G |
| Iwọn Ailokun Alailowaya | IEEE 802.11 b/g/n |
Ohun elo
✤Ìlà agbára oníṣẹ́-pupọ 5 nínú 1
Ó ṣe àtìlẹ́yìn fún gbígbà agbára ní àkókò kan náà fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ. Pẹ̀lú ibudo gbigba agbára 2xUSB-A, gbígbà agbára ní àkókò kan náà nígbà tí ẹ̀rọ kejì bá so mọ́ ihò náà.
✤Iṣakoso Latọna jijin
Ṣàkóso àwọn ohun èlò ìṣàkójọpọ̀ ilé rẹ àti àbójútó láti ibikíbi. Mú ilé tó ní ààbò àti agbára tó ń gbà wá.
✤Ní ààbò
✤ Ṣètò Ètò àti Kíkà Àkókò
O le tan/pa ina lori akoko tirẹ, tabi ṣeto kika lati tan/pa ina lati iṣẹju 1 si iṣẹju 60 nipasẹ APP
✤ Pẹlu Ohun elo Abo
✤ Ìṣàkóso Ohùn
Ọjà yìí bá Amazon Alexa àti Google Home mu. Paṣẹ fún wọn nípasẹ̀ ohùn rẹ láti tan/pa agbára.
Àtìlẹ́yìn iṣẹ́
Awọn ọjọ meje ni ọsẹ kan iṣẹ iṣaaju-tita lori ayelujara, iṣẹ tita, iṣẹ lẹhin-tita
Atilẹyin ọja ọdun 1



