Àwọn ìsokọ́ ògiri Tuya WiFi ọlọ́gbọ́n pẹ̀lú àwọn ibudo USB méjì, irú A + Iru C, 10A tàbí 16A EU plug
Nípa Ohun Yii
WiF yiii fọ omiihò ìsopọ̀ ògiri jẹ pẹlu USB meji -pataki pẹlu ibudo gbigba agbara Iru C, n ṣe atilẹyin fun iṣakoso ohun / iṣakoso lẹsẹsẹ / eto iṣeto / Iṣakoso latọna jijin ohun elo / pinpin, o rọrun pupọ, rọrun ati ailewu lati lo.
Ìlànà ìpele
| Nọmba awoṣe: | WSPU16 / WSGU16 |
| Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n | 100~250V |
| Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo | 10A tàbí 16A |
| Agbara Ẹrù Tó Pọ̀ Jùlọ | 2400W(10A) tàbí 3840W(16A) |
| USB Meji | 1xUSB-A + 1xUSB-Iru C |
| 2 Ìjáde USB | 5V–2.0A(Kọọkan) / Àròpọ̀ ìjáde 5V–2.0A |
| Ohun èlò ọjà | PC tabi PC + fireemu gilasi ti o ni iwọn otutu |
| Àwọ̀ ọjà náà | Funfun tabi Dudu |
| Iwọn | 86(L)*86(W)*50(T)mm |
| Igbohunsafẹfẹ Alailowaya | 2.4G |
| Iwọn Ailokun Alailowaya | IEEE 802.11 b/g/n |
Ohun elo
✤ Ìṣàkóso Ohùn
ÈyíÀwọn ihò ìbora ògiri ọlọ́gbọ́n ti ilẹ̀ YúróòpùÓ bá Amazon Alexa àti Google Home mu. Paṣẹ fún wọn nípasẹ̀ ohùn rẹ láti tan/pa agbára.
✤ Ṣíṣeto àkókò
O le tan/pa ina lori akoko tirẹ, tabi ṣeto kika lati tan/pa ina lati iṣẹju 1 si iṣẹju 60 nipasẹ APP
✤Iṣakoso Latọna jijin
Ṣakoso ohun elo ati ṣe atẹle rẹOdi ODM Eu Socketláti ibikíbi. Mú ilé tó ní ààbò àti agbára tó ń gbà wá láàyè wá fún ọ.
✤ Pinpin Ọlọgbọn
✤Ní ààbò
Àtìlẹ́yìn Iṣẹ́
Awọn ọjọ meje ni ọsẹ kan iṣẹ iṣaaju-tita lori ayelujara, iṣẹ tita, iṣẹ lẹhin-tita
Atilẹyin ọja ọdun 1








